Thông số kỹ thuật EBS32Fb 10A 30mA LS
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | EBS32Fb |
| Dòng định mức | 10A |
| Dòng rò (dòng rò cắt) | 30mA |
| Kiểu kết nối | Dạng khối |
| Điện áp định mức | Thường là 230V AC |
| Cấp bảo vệ | IP20 (chống bụi) |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 61008-1 |
Kích thước EBS32Fb 10A 30mA LS

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng LS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















