Thông số kỹ thuật E5CC-RX2DSM-800
| Thông số | Chi tiết |
| Nguồn cấp | 24VAC, 24VDC |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | 2-PID control, ON-OFF control |
| Loại đầu vào cảm biến | K, J, T, E, L, U, N, R, S, B, C, W, PL2, Pt 100Ω, JPt 100Ω, Cảm biến hồng ngoại, 0…20mADC, 4…20mADC, 0…10VDC, 0…5VDC, 1…5VDC |
| Loại ngõ ra điều khiển | Relay output |
| Số ngõ ra điều khiển | 1 |
| Phụ kiện đi kèm | Flush mounting bracket, Waterproof packing |
| Phụ kiện mua rời | Terminal cover: E53-COV17, E53-COV23, Waterproof packing |
| Loại | Điều khiển kỹ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD |
| Số ký tự hiển thị | 4 ký tự |
| Chiều cao ký tự (Giá trị đo) | 15.2mm |
| Số kênh | 1 |
| Dải nhiệt độ | 0…100ºC, 0…120ºC, 0…1300ºC, 0…1700ºC, -100…850ºC, -199.9…400ºC, -20…400ºC, -200…1300ºC, v.v. |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra phụ | 2 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Truyền thông | Không có |
| Chức năng | Manual output, Heating/cooling control, Loop burnout alarm, SP ramp, Alarm functions, Heater burnout (HB) alarm, SSR failure (HS) alarm, Self tuning, Protection functions, Temperature status display |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W45 x H45mm |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10…55°C, -25…70°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 25…85%, 90% hoặc ít hơn |
| Khối lượng tương đối | 120g |
| Chiều rộng tổng thể | 48mm |
| Chiều cao tổng thể | 48mm |
| Chiều sâu tổng thể | 64mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP00, IP20, IP66 |
| Tiêu chuẩn | CE, CSA, KC, UL |
Kích thước E5CC-RX2DSM-800

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















