Thông số kỹ thuật E5CC-RX2ABM-001
| Mục | Thông số |
|---|---|
| Nguồn cấp điện | 100 đến 240 VAC, 50/60 Hz |
| Ngõ vào | |
| – Cảm biến nhiệt điện trở | K, J, T, E, L, U, N, R, S, B, W, PL II |
| – Cảm biến điện trở (RTD) | Pt100, JPt100 |
| – Ngõ vào analog | 4-20 mA (dòng điện), 0-5 VDC, 0-10 VDC (điện áp) |
| Ngõ ra | |
| – Ngõ ra điều khiển chính | Relay (250 VAC, 30 VDC, 5 A tải trở kháng) |
| – Ngõ ra SSR | 12 VDC ± 15%, 40 mA max. |
| – Ngõ ra analog | 4-20 mA, 0-10 VDC |
| Tính năng điều khiển | PID, ON/OFF, fuzzy logic, tự động điều chỉnh (Auto-tuning) |
| Chu kỳ điều khiển | 500 ms |
| Bù trừ nhiệt độ môi trường | Có |
| Độ chính xác | ± 0.1% giá trị hiển thị hoặc ± 1°C |
| Màn hình hiển thị | LED 7 đoạn, 4 chữ số, màu đỏ và xanh lục |
| Kích thước màn hình | 48 x 48 mm (1/16 DIN) |
| Giao tiếp truyền thông | Không có giao tiếp truyền thông |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 25% đến 85% RH (không ngưng tụ) |
| Kích thước (WxHxD) | 48 x 48 x 60 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 100 g |
| Chứng nhận | UL, CE, cUL, KC |
Kích thước E5CC-RX2ABM-001

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















