Thông số kỹ thuật E5CC-QQ3D5M-000
| Thông số | Chi tiết |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển ON/OFF, Điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | 1 |
| Loại đầu vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Loại đầu vào analog tuyến tính | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Dải nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Số đầu vào sự kiện | 0 |
| Số đầu ra báo động | 3 |
| Điện áp cung cấp AC | 20.4-26.4 V |
| Điện áp cung cấp DC | 20.4-26.4 V |
| Đầu ra điều khiển | Xung điện áp |
| Loại đầu nối | Vít |
Kích thước E5CC-QQ3D5M-000

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















