Thông số kỹ thuật E3ZG-D61
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Hình dạng | Loại trụ |
| Phương pháp cảm biến | Phản xạ gương |
| Khoảng cách cảm biến | Giấy trắng 200 x 200 mm: 700 mm |
| Khoảng cách khác biệt | 20% tối đa so với khoảng cách cảm biến |
| Nguồn sáng | Đèn LED hồng ngoại (940 nm) |
| Điện áp cấp | 100 đến 240 VAC ±10% 50/60 Hz<br> 24 đến 240 VDC ±10% ripple (p-p) 10% tối đa |
| Công suất tiêu thụ | Tối đa 2 W |
| Đầu ra điều khiển | Đầu ra relay (SPDT)<br> 250 VAC 3 A (cosφ= 1) max.<br> 5 VDC 10 mA min. |
| Tuổi thọ (đầu ra relay) | Điện: 100 ngàn lần hoặc hơn (tần số chuyển đổi 1800 lần/giờ)<br> Cơ: 50 triệu lần hoặc hơn (tần số chuyển đổi 18000 lần/giờ) |
| Chế độ hoạt động | Lựa chọn Light-ON/Dark-ON |
| Thời gian phản hồi | Hoạt động hoặc đặt lại: tối đa 30 ms |
| Cài đặt độ nhạy | Điều chỉnh bằng vít đơn vòng |
| Chức năng hẹn giờ | Lựa chọn ON-delay, OFF-delay, hoặc One-shot delay<br> 0.1 đến 5 giây |
| Ánh sáng môi trường | Đèn đốt: tối đa 3,000 lx |
| Nhiệt độ môi trường (Hoạt động) | -25 đến 55 ℃ |
| Nhiệt độ môi trường (Lưu trữ) | -30 đến 70 ℃ |
| Độ ẩm môi trường (Hoạt động) | 45 đến 85 % |
| Độ ẩm môi trường (Lưu trữ) | 35 đến 95 % |
| Kháng điện | Tối thiểu 20 MΩ (megger 500 VDC) |
| Độ bền điện | 2000 VAC 50/60 Hz trong 1 phút |
| Khả năng chống rung | Phá hủy: 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1.5 mm mỗi hướng X, Y, và Z trong 2 giờ |
| Khả năng chống sốc | Phá hủy: 500 m/s², 3 lần mỗi hướng X, Y và Z |
| Độ bảo vệ | Theo tiêu chuẩn IEC: IP66 |
| Phương pháp kết nối | Mô hình terminal block |
| Đèn báo | Đèn báo hoạt động (màu đỏ) |
| Trọng lượng | Gói: Khoảng 160 g |
| Phụ kiện | Sách hướng dẫn, Giá đỡ lắp đặt, Ốc lục giác, Nắp bảo vệ terminal, Một bộ ốc nối dây |
Kích thước E3ZG-D61

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















