Thông số kỹ thuật E3Z-LS61 0.5M Omron
| Thông số | Giá trị |
| Mã sản phẩm | E3Z-LS61 0.5M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E3Z-LS61 0.5M dòng E3Z OMRON |
| Hình dạng | Khối lập phương |
| Phương pháp cảm biến | Khử nhiễu nền |
| Khoảng cách cảm biến | 200 mm |
| Khoảng cách cảm biến (tối thiểu) | 20 mm |
| Phương pháp thiết lập | Điều chỉnh thủ công |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 0,5 mét |
| Loại đầu ra | Tranzito NPN |
| Chế độ hoạt động | Tắt sáng, Sáng sáng |
| Thời gian đáp ứng | 1 mili giây |
| Vỏ máy | Polybutylene terephthalate |
| Kích thước ren | Khác |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 10,8 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 31 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 20 mm |
| Loại đèn | Ánh sáng đỏ không phân cực |
| Điện áp nguồn | 12-24 V |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |


Kích thước E3Z-LS61 0.5M

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















