Thông số kỹ thuật E3C-LDA11
| Thông số | Giá trị E3C-LDA11 |
|---|---|
| Loại | Cảm biến quang tích hợp bộ khuếch đại (Photoelectric sensor amplifier) |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Cài đặt độ nhạy | Không (No) |
| Loại đầu ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Thời gian đáp ứng | 1ms, 100µs, 250µs, 4ms |
| Kiểu hiển thị | Đèn LED chỉ báo (LED indicator) |
| Mạch bảo vệ | Không (No) |
| Chức năng | Phát hiện chênh lệch, cài đặt I/O, đặt lại ban đầu, ngăn ngừa nhiễu, hẹn giờ, đặt lại về không (Differential detection, I/O settings, Initial reset, Mutual interference prevention, Timer, Zero-reset) |
| Truyền thông | Không (No) |
| Vật liệu vỏ | Nhựa (Plastic) |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt (Surface mounting) |
| Phương pháp kết nối | Kết nối sẵn dây (Pre-wired) |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn (Standard) |
| Nhiệt độ môi trường | -25…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 100g |
| Chiều rộng tổng thể | 78.5mm |
| Chiều cao tổng thể | 32mm |
| Chiều sâu tổng thể | 10mm |
| Cấp bảo vệ | IP50 |
| Tiêu chuẩn | CE, IEC, FDA |
| Phụ kiện mua rời | Không (No) |
Kích thước E3C-LDA11

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















