Thông số kỹ thuật E39-S63
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại sản phẩm | E39-S63 |
| Vật liệu | Thép không gỉ (Stainless steel) |
| Kích thước | Cụ thể tùy thuộc vào loại cảm biến quang sử dụng |
| Trọng lượng | Khoảng 50-100 g |
| Độ dày vật liệu | 1-2 mm (tùy theo thiết kế) |
| Khả năng chống ăn mòn | Cao, phù hợp với môi trường có độ ẩm hoặc hóa chất |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Phạm vi độ ẩm hoạt động | 35% đến 85% (không có ngưng tụ) |
| Khả năng chống va đập | Có khả năng chống va đập nhẹ |
| Mức độ bảo vệ | Không áp dụng (phụ thuộc vào cảm biến được lắp đặt) |
| Phụ kiện đi kèm | Bu lông, đai ốc hoặc các linh kiện lắp đặt khác (tùy theo bộ) |
| Khả năng chịu tải | Phụ thuộc vào cách lắp đặt và khối lượng của cảm biến |
| Ứng dụng chính | Cố định và bảo vệ cảm biến quang trong môi trường công nghiệp |
Kích thước E39-S63

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















