Thông số kỹ thuật E2EW-QX12B3T18-M1 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2EW-QX12B3T18-M1 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2EW-QX12B3T18-M1 series OMRON |
| Kích thước | Mười tám |
| Loại lắp đặt | Gần sát mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 12 mm |
| Loại đầu ra | Kết nối IO-Link, Công tắc PNP |
| Chế độ hoạt động | Khép kín + Mở |
| Phương pháp kết nối | Khớp nối M12 |
| Vỏ máy | Thép không gỉ |
| Thông số kỹ thuật dây cáp | Xin vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Tốc độ truyền IO-Link | Cổng COM3 (230,4 kbps) |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 54,4 mm |
| Chiều dài ren | 28 mm |
| Tính năng | Lớp phủ fluoropolyme, Mặt cảm biến kim loại |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E2EW-QX12B3T18-M1

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















