Thông số kỹ thuật E2E-X1R5D2-N 2M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X1R5D2-N 2M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X1R5D2-N 2M dòng E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Bu lông M8 |
| Loại lắp đặt | Mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 1,5 mm |
| Chiều dài toàn bộ cảm biến | 37,6 mm |
| Chiều dài ren | 25,8 mm |
| Vỏ máy | Thép không gỉ |
| Loại đầu ra | Hai dây |
| Chế độ hoạt động | Điều khiển số |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Thông số dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài dây cáp | 2 mét |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP67/IP67G/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















