Thông số kỹ thuật E2E-C03SR8-WC-B1 2M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-C03SR8-WC-B1 2M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-C03SR8-WC-B1 2M dòng µPROX của OMRON |
| Kích thước | Đường kính 3 mm |
| Loại lắp đặt | Mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 0,8 mm |
| Loại đầu ra | Tranzitor PNP |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Cáp |
| Vỏ máy | Thép không gỉ |
| Thông số dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài cáp | 2 mét |
| Chiều dài toàn bộ cảm biến | 27 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống nước và chống bụi |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E2E-C03SR8-WC-B1 2M

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















