Thông số kỹ thuật DVP28SS211R
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Tiêu chuẩn |
| Nguồn cấp | 24VDC |
| Số ngõ vào digital | 16 |
| Số ngõ ra digital | 12 |
| Bộ nhớ | 8Ksteps |
| Phụ kiện mua rời | 5×1000-Aluminium, Thanh ray DIN: TC 5x35x1000-Steel, Thanh ray DIN: TH35-7.5AI, Thanh ray DIN: TH35-7.5Fe, Chặn thanh ray: BIZ-07, Chặn thanh ray: HYBT-07 |
| Mô-đun mở rộng (Bán riêng) | P06SN11R, DVP06XA-S, DVP08SM10N, DVP08SM11N, DVP08SN11R, DVP08SN11T, DVP08SN11TS, DVP08SP11R, DVP08SP11T, DVP08SP11TS, DVP12SE11R, DVP12SE11T, DVP16SM11N, DVP16SN11T, DVP16SN11TS, DVP16SP11R, DVP16SP11T, DVP16SP11TS, DVP32SM11N, DVP32SN11TN |
| Category | Khối CPU |
| Ngôn ngữ lập trình | Ladder, SFC |
| Kiểu ngõ vào digital | Sink/Source |
| Kiểu đấu nối ngõ ra digital | Relay |
| Số lượng bộ đếm tốc độ cao | 8 |
| Tốc độ đếm (Hz) | 20kHz |
| Đầu ra xung | 4 |
| Tần số xung phát tối đa (Hz) | 10KHz |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Phương thức giao tiếp | RS-232/485 (1ch) |
| Giao thức truyền thông | Modbus-ASCII, Modbus-RTU |
| Giao tiếp vật lý | 8-pin mini DIN (Female) |
| Chức năng bảo vệ | Đang cập nhật |
| Phương pháp đấu nối | Bắt vít |
| Kiểu lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |
| Môi trường hoạt động | Trong nhà |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | 0…55°C |
| Độ ẩm hoạt động môi trường | 5…95% |
| Chiều rộng tổng thể | 46mm |
| Chiều cao tổng thể | 96mm |
| Chiều sâu tổng thể | 60mm |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Tiêu chuẩn | CE, cULus |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















