Thông số kỹ thuật DVP16SP11TS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 24VDC |
| Loại mô-đun đầu vào/đầu ra | Mô đun vào/ra số |
| Số ngõ vào digital | 8 |
| Số ngõ ra digital | 8 |
| Kiểu đấu nối ngõ ra digital | Source |
| Kiểu lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |
| Phụ kiện mua rời | 5×1000-Aluminium, Thanh ray DIN: TC 5x35x1000-Steel, Thanh ray DIN: TH35-7.5AI, Thanh ray DIN: TH35-7.5Fe, Chặn thanh ray: BIZ-07, Chặn thanh ray: HYBT-07 |
| Category | Mô đun mở rộng kỹ thuật số |
| Phương pháp đấu nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | 0…55°C |
| Độ ẩm hoạt động môi trường | 5…95% |
| Chiều rộng tổng thể | 25.2mm |
| Chiều cao tổng thể | 96mm |
| Chiều sâu tổng thể | 60mm |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















