Thông số kỹ thuật DV0PM20024
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DV0PM20024 |
| Hãng sản xuất | Panasonic |
| Loại sản phẩm | Đầu nối |
| Số chân | 24 |
| Bước chân | 2.54 mm |
| Kiểu kết nối | IDC |
| Dòng điện định mức | 1 A |
| Điện áp định mức | 125 V AC |
| Điện trở tiếp xúc | 20 mΩ max. |
| Điện trở cách điện | 1000 MΩ min. |
| Điện áp chịu đựng | 500 V AC (trong 1 phút) |
| Vật liệu cách điện | PBT (UL94V-0) |
| Vật liệu chân cắm | Đồng thau |
| Mạ chân cắm | Vàng |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +85°C |
| Loại cáp tương thích | Cáp dẹt (Flat cable) |
| Tiêu chuẩn | RoHS |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















