Thông số kỹ thuật DS60-RRT
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Phương pháp ngõ vào | Ngõ vào cảm biến nhiệt độ Pt(DPt100Ω, JPt100Ω)+Ngõ vào truyền thông RS485 |
| Phương pháp hiển thị | LED 7 đoạn |
| Màu hiển thị | Đỏ |
| Ký tự hiển thị | -50 ℃ đến 400.0 ℃ hoặc -58.0 đến 752.0 ℉ (Độ chính xác hiển thị ± 5.0% F.S.) |
| Kích thước ký tự | W33.6×H60mm |
| Dòng tiêu thụ | Max. 65mA |
| Kết nối tối đa | 4 |
| Nguồn cấp | 12-24VDC |
| Trở kháng ngõ vào | 20kΩ |
| Mức ngõ vào | Cao: 4.5-24VDC, thấp: 0-1.2VDC |
| Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 55℃, bảo quản: -25 đến 65℃ |
| Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP40(phần trước) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 110g(Xấp xỉ 60g) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















