| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Loại cảm biến nhiệt độ | PT100 |
| Loại hiển thị | Màn hình LED |
| Số chữ số hiển thị | 1 |
| Dải hiển thị | -50…400, -58…752 |
| Đơn vị hiển thị | °C, °F |
| Phụ kiện đi kèm | Cap, Giắc cắm |
| Phụ kiện mua rời | Khối mở rộng: DS…-RE, Giá đỡ giữa: BK-D22R, Khối hiển thị đơn vị: DU 22-… 22-… |
| Loại | Đồng hồ kỹ thuật số hiển thị nhiệt độ |
| Thông số đo lường | Nhiệt độ |
| Loại ngõ vào đo lường | Nhiệt điện trở |
| Số lượng đầu vào cảm biến | 1 |
| Màu sắc giá trị thực | Đỏ |
| Nguồn cấp ngoài | Không |
| Số ngõ ra | 1 |
| Chuẩn kết nối vật lý | RS-485 |
| Giao thức truyền thông | Modbus RTU |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp mặt |
| Kích thước lỗ cắt | W57xH91mm |
| Phương pháp đấu nối | Kẹp giữ không vít |
| Nhiệt độ môi trường | -10…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 60g |
| Chiều rộng tổng thể | 60mm |
| Chiều cao tổng thể | 96mm |
| Chiều sâu tổng thể | 19mm |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















