Thông số kỹ thuật DOP-115MX
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp nguồn cấp | 24VDC |
| Kích thước màn hình | 15 inch |
| Độ phân giải màn hình | 1024×768 pixel |
| Màu sắc màn hình | 65536 màu |
| Bộ nhớ trong | 1GB (RAM), 8GB (ROM) |
| Chuẩn kết nối vật lý | 1 x RS-232/485, 1 x RS-422/485, 1 x USB Host, 1 x USB Slave |
| Loại | Màn hình HMI |
| Kích thước vùng hiển thị (ngang × dọc) | 304.1×228.1mm |
| Loại màn hình | Màn hình LCD màu TFT |
| Đèn nền | LED |
| Kiểu cảm ứng | Điện trở 4 dây |
| Đặc điểm nổi bật | cao |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt trên bề mặt (panel, tường…) |
| Nhiệt độ môi trường | 0…50°C |
| Độ ẩm môi trường | 10…90% |
| Khối lượng tương đối | 3.2kg |
| Chiều rộng tổng thể | 387.7mm |
| Chiều cao tổng thể | 295.7mm |
| Chiều sâu tổng thể | 63.5mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE, UL |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















