Thông số kỹ thuật DOP-107BV
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp nguồn cấp | 24VDC |
| Kích thước màn hình | 7 inch |
| Độ phân giải màn hình | 800×480 pixel |
| Màu sắc màn hình | 65536 màu |
| Bộ nhớ trong | 256MB (RAM), 256MB (ROM) |
| Chuẩn kết nối vật lý | 1 x RS-232/485, 1 x RS-422/485, 1 x USB Host, 1 x USB Slave |
| Loại | Màn hình HMI |
| Kích thước vùng hiển thị (ngang × dọc) | 154.08×85.92mm |
| Loại màn hình | Màn hình LCD màu TFT |
| Đèn nền | LED |
| Kiểu cảm ứng | Điện trở 4 dây |
| Đặc điểm nổi bật | Cung cấp các chức năng cơ bản của HMI |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt trên bề mặt (panel, tường…) |
| Nhiệt độ môi trường | 0…50°C |
| Độ ẩm môi trường | 10…90% |
| Khối lượng tương đối | 700g |
| Chiều rộng tổng thể | 215mm |
| Chiều cao tổng thể | 161mm |
| Chiều sâu tổng thể | 35.5mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE, UL |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















