Thông số kỹ thuật DMR-474Q-0211
| Thông số | Chi tiết |
| Loại code | 1D, 2D |
| Tốc độ chụp hình | 80fps |
| Tự động lấy nét | Có |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Loại | Máy đọc mã vạch cố định |
| Code 1D | Codabar, I25, JAN/EAN/UPC, MSI Plessey |
| Độ phân giải nhỏ nhất code 1D | 5mil |
| Code 2D | DataMatrix, DotCode, MaxiCode, Micro QR Code, MicroPDF417, PDF417, QR |
| Độ phân giải nhỏ nhất code 2D | 5mil |
| Phần mềm công cụ | 1DMax, 2DMax, IDQuick |
| Cảm biến hình ảnh | CMOS |
| Độ phân giải cảm biến hình ảnh | 2048×1536 pixels |
| Kiểu Lens | C-Mount |
| Kích thước Lens | 10mm |
| Nhắm mục tiêu | Tùy chọn |
| Báo trạng thái | Chỉ báo 360 độ, Tiếng bíp, Đèn LED thanh |
| Số đầu vào | 2 |
| Số đầu ra | 2 |
| Chuẩn kết nối vật lý | Ethernet, RS232 |
| Giao thức truyền thông | EtherNet/IP, FTP, Modbus TCP, MRS, NTP, PROFINET, RS232, SFTP, SLMP |
| Giao diện phần mềm | DataMan Setup Tool |
| Hệ điều hành | Windows |
| Nhiệt độ môi trường | 0…57°C |
| Độ ẩm hoạt động | 95% |
| Khối lượng | 373g |
| Chiều rộng tổng thể | 126.8mm |
| Chiều cao tổng thể | 60.5mm |
| Chiều sâu tổng thể | 77.1mm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CE, UL |
Kích thước DMR-474Q-0211

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng COGNEX. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















