Thông số kỹ thuật DMR-262X-MAX
| Thông số | Chi tiết |
| Loại mã vạch | 1D, 2D |
| Tốc độ chụp hình | 45fps |
| Số mã đọc tối đa | 45 mã/giây |
| Tự động lấy nét | Có |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Loại máy | Máy đọc mã vạch cố định |
| Mã vạch 1D hỗ trợ | Codabar, Code 128, Code 39, Code 93, GS1 DataBar, I25, JAN/EAN/UPC, MS |
| Độ phân giải nhỏ nhất mã 1D | 2mil |
| Mã vạch 2D hỗ trợ | Aztec code, DataMatrix, DotCode, MaxiCode, Micro QR Code, MicroPDF417 |
| Độ phân giải nhỏ nhất mã 2D | 3mil |
| Phần mềm công cụ | 1DMax, 2DMax, PowerGrid |
| Cảm biến hình ảnh | CMOS |
| Độ phân giải cảm biến hình ảnh | 1280×960 pixels |
| Kiểu ống kính | S-Mount |
| Kích thước ống kính | 16mm |
| Nhắm mục tiêu | 2 đèn LED xanh lục |
| Báo trạng thái | Tiếng bíp, LED đỏ |
| Số đầu vào | 2 |
| Số đầu ra | 4 |
| Chuẩn kết nối vật lý | Ethernet, RS232, USB |
| Giao thức truyền thông | EtherNet/IP, RS232 |
| Giao diện phần mềm | DataMan Setup Tool |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Microsoft Windows 7, Microsoft Windows 10, Microsoft Windows XP |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | 0°C đến 40°C |
| Độ ẩm hoạt động | 95% |
| Khối lượng | 142g |
| Kích thước tổng thể | 42.5mm (Rộng), 22mm (Cao), 76.1mm (Sâu) |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE, UL |
Kích thước DMR-262X-MAX

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng COGNEX. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















