Thông số kỹ thuật DMR-260X-1540-P
| Thông số | Chi tiết |
| Loại code hỗ trợ | 1D, 2D |
| Tốc độ chụp hình | 60 fps |
| Số code đọc tối đa | 45 mã/giây |
| Tự động lấy nét | Có |
| Phụ kiện đi kèm | Không có |
| Loại thiết bị | Máy đọc mã vạch cố định |
| Code 1D | Codabar, Code 128, Code 39, Code 93, GS1 DataBar, I25, JAN/EAN/UPC, MS… |
| Độ phân giải nhỏ nhất code 1D | 2 mil |
| Code 2D | Aztec code, DataMatrix, DotCode, MaxiCode, Micro QR Code, MicroPDF417, … |
| Độ phân giải nhỏ nhất code 2D | 3 mil |
| Phần mềm công cụ | 1DMax, 2DMax, PowerGrid |
| Cảm biến hình ảnh | CMOS |
| Độ phân giải cảm biến hình ảnh | 752 x 480 pixels |
| Kiểu Lens | S-Mount |
| Kích thước Lens | 16 mm |
| Nhắm mục tiêu | 2 đèn LED xanh lục |
| Báo trạng thái | Tiếng bíp, LED đỏ |
| Số đầu vào | 2 |
| Số đầu ra | 4 |
| Chuẩn kết nối vật lý | Ethernet, RS232, USB |
| Giao thức truyền thông | EtherNet/IP, RS232 |
| Giao diện phần mềm | DataMan Setup Tool |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Microsoft Windows 7, Windows 10, Windows XP |
| Nhiệt độ môi trường | 0…40°C |
| Độ ẩm hoạt động | 95% |
| Khối lượng | 142 g |
| Kích thước tổng thể | 42.5 mm (rộng) x 22 mm (cao) x 76.1 mm (sâu) |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE, UL |
Kích thước DMR-260X-1540-P

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng COGNEX. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















