Thông số kỹ thuật DL-PN1
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Model | DL-PN1 |
| Giao thức truyền thông | PROFINET |
| Tốc độ truyền dữ liệu | 100 Mbps (Full Duplex) |
| Kết nối | 2 cổng RJ45 |
| Nguồn cung cấp | 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 200 mA max. |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến +50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% đến 85% RH (không ngưng tụ) |
| Kích thước | 44 x 73 x 25 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 100 g |
| Tương thích cảm biến | Các cảm biến của Keyence dòng DL và các dòng khác có hỗ trợ PROFINET |
Kích thước DL-PN1

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















