| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 230VAC |
| Mạch đấu nối | 1 pha – 2 dây |
| Thông số đo đếm | Điện áp, Dòng điện, Tần số, Công suất, Hệ số công suất, Điện năng hoạtđộng, động |
| Dòng điện ngõ vào | 5(80)A |
| Phụ kiện mua rời | Bộ chuyển đổi thanh ray: EZADINR, Bộchuyển đổi DIN-rail, DIN-rail: HYBT-01, DIN-rail: PFP-100N, DIN-rail: TC 5x35x1000-Aluminium, DIN-rail: TC 5x35x1000-Steel, Stopper: BIZ-07, Stopper: BNL6, chuyển đổi DIN-rail |
| Loại | Đồng hồ đo điện đa năng kỹ thuật số |
| Cấp chính xác | 1.0 |
| Dải tần số | 50/60Hz |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD |
| Ngõ ra xung | Không |
| Giao thức truyền thông | DL/T, Modbus |
| Chức năng | Đo lường hai chiều |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp trên thanh ray DIN |
| Phương pháp đấu nối | Lắp bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường | -40…75°C |
| Độ ẩm môi trường | <= 95% |
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Khối lượng tương đối | 200g |
| Chiều rộng tổng thể | 36mm |
| Chiều cao tổng thể | 98mm |
| Chiều sâu tổng thể | 65mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















