Thông số kỹ thuật DA22-RP
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Phương pháp ngõ vào | Ngõ vào song song (song song 1/2) |
| Logic ngõ vào | Logic dương(PNP), Logic âm(NPN) |
| Phương pháp hiển thị | LED 16 đoạn |
| Màu hiển thị | Đỏ |
| Ký tự hiển thị | hiển thịs 64 types of character and sign(0 to 9, A to Z, 27 signs, dot) |
| Kích thước ký tự | W11.2×H22.5mm |
| Dòng tiêu thụ | Max. 25mA |
| Kết nối tối đa | Dynamic Parallel 1(4bit): 6, Dynamic Parallel 1(6bit): 4, Dynamic Parallel 2(6bit): 24 |
| Nguồn cấp | 12-24VDC |
| Đồng hồ tối đa | dynamic parallel 1: Max. 3kHz, dynamic parallel 2: Max. 1.5kHz |
| Trở kháng ngõ vào | 20kΩ |
| Mức ngõ vào | Cao: 4.5-24VDC, thấp: 0-1.2VDC |
| Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 55℃, bảo quản: -25 đến 65℃ |
| Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Phụ kiện_Thiết bị chính | Đầu trái/phải: 1, Giắc cắm: 1 |
| Cấu trúc bảo vệ | IP40(phần trước) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 58g(Xấp xỉ 17g) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















