Thông số kỹ thuật D5SN-S04-L
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại công tắc | Công tắc hành trình |
| Loại tiếp điểm | SPST-NC (Single Pole Single Throw – Normally Closed) |
| Chức năng | Hành trình, thường đóng |
| Kích thước | Nhỏ gọn, phù hợp với không gian hạn chế |
| Nguồn điện hoạt động | 100-240 VAC / 24 VDC |
| Dòng điện định mức | 10 A (AC), 5 A (DC) |
| Điện áp cách điện | 500 VAC (1 phút) |
| Chất liệu vỏ | Nhựa chịu nhiệt |
| Độ bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 85% RH (không ngưng tụ) |
| Chức năng đặc biệt | Chống bụi và nước, có khả năng chịu tải lớn, thiết kế chắc chắn |
| Góc hành trình | 15° (Đối với model “L”) |
| Chiều dài hành trình | 4 mm |
Kích thước D5SN-S04-L

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















