Thông số kỹ thuật D4NL-2HFG-B Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | D4NL-2HFG-B |
| Tên sản phẩm | Công tắc an toàn dòng D4NL-2HFG-B, Omron |
| Công tắc cửa | Khóa xoay |
| Vỏ máy | Nhựa |
| Đầu vật liệu | Nhựa |
| Nhiệt độ môi trường (hoạt động) | -10 đến 55 °C |
| Phương pháp kết nối | Cọc nối vặn |
| Chiều dài cáp | Không có gì |
| Hướng hoạt động | Có thể điều chỉnh |
| Lực giữ | 1300 N |
| Cảm biến cửa thường đóng | Không có gì để dịch. |
| Khóa tiếp điểm giám sát thường đóng | Không có gì để dịch. |
| Khóa/Mở khóa kiểu nhấn | Khóa tiêu chuẩn |
| Vị trí khóa/mở khóa | Đáy |
| Khóa/Nút mở khóa | Nhựa |
| Điện áp cuộn cảm | 24 Vôn |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Khớp nối kín nước và kín bụi |
| Kích thước ống dẫn | Ren 21 |
| Số ống dẫn | Hai |
| Thao tác đóng cắt | Tự động chậm |
| Hình dạng | Khối lập phương |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 95 mm |
| Chiều cao cảm biến | 35,5 mm |
| Chiều rộng cảm biến | 88,5 mm |
| Khóa/Mở khóa logic | Khóa điện từ |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















