Thông số kỹ thuật D4N-622G
| Thông số | Chi tiết |
| Kiểu tác động | Cần gạt điều chỉnh (Adjustable roller lever) |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | DPST (2NC) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra | 10A ở 250VAC, 3A ở 250VAC |
| Lực tác động tối đa | 4.5N |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Phụ kiện đi kèm | Không có |
| Phụ kiện mua rời | Không có |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Chiều dài cần gạt | 66mm |
| Hướng tác động | Theo chiều kim đồng hồ, Ngược chiều kim đồng hồ |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Kích thước ống dẫn cáp | G1/2 |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 18…27° |
| Khoảng cách vượt quá giới hạn | 40° |
| Cơ chế hoạt động | Snap-action |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -30…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 95% tối đa |
| Chiều rộng thân | 56mm |
| Chiều cao thân | 56mm |
| Chiều sâu thân | 30mm |
| Chiều rộng tổng thể | 55mm |
| Chiều sâu tổng thể | 36.3mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, IEC, TÜV |
Kích thước D4N-622G

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















