Thông số kỹ thuật D4N-2B62
| Thông số | Giá trị |
| Kiểu tác động | Roller lever arm |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | DPST (2NC) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra | 10A at 250VAC, 3A at 250VAC |
| Lực tác động (tối đa) | 5N |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Kiểu hiển thị | No |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Kích thước ống dẫn cáp | G1/2 |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 4mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 5mm |
| Thông số tính năng | Slow-action |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -30…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 95% max. |
| Chiều rộng thân | 31mm |
| Chiều cao thân | 64mm |
| Chiều sâu thân | 31.5mm |
| Chiều rộng tổng thể | 73.5mm |
| Chiều cao tổng thể | 92mm |
| Chiều sâu tổng thể | 8.2mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, IEC, TÜV |
Kích thước D4N-2B62

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















