Thông số kỹ thuật D4N-2220
| Thông số | Giá trị |
| Kiểu tác động | Cần gạt lăn (Roller lever) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 10A tại 250VAC, 3A tại 250VAC |
| Lực tác động (tối đa) | 5N |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Chiều dài cần gạt | 26mm |
| Hướng tác động | Theo chiều kim đồng hồ, Ngược chiều kim đồng hồ |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 18…27° |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 40° |
| Thông số tính năng | Hành động nhanh (Snap-action) |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -30…70°C |
| Độ ẩm môi trường | Tối đa 95% |
| Chiều rộng thân | 31mm |
| Chiều cao thân | 64mm |
| Chiều sâu thân | 30mm |
| Chiều rộng tổng thể | 73.5mm |
| Chiều cao tổng thể | 107.75mm |
| Chiều sâu tổng thể | 25.7mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, IEC, TÜV |
Kích thước D4N-2220

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















