Thông số kỹ thuật D4E-2A23L2N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu tác động | Roller plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 11.77N |
| Chiều rộng thân | 46mm |
| Chiều sâu thân | 18mm |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Công tắc loại nằm ngang |
| Kiểu hiển thị | LED |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Cách lắp đặt | Lắp xuyên lỗ, Lắp bề mặt |
| Lỗ lắp đặt | D14.5mm |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 1.5mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 3mm |
| Thông số tính năng | Hành động nhanh |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -10…80°C |
| Độ ẩm môi trường | 95% max. |
| Khối lượng tương đối | 86g |
| Chiều sâu tổng thể | 18mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CSA, TÜV, UL, CCC, CE |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















