Thông số kỹ thuật D4CC-3002
| Thông số | Giá trị |
| Kiểu tác động | Roller plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT |
| Công suất tiếp điểm đầu ra | 1A at 125VAC |
| F lực tác động (Tối đa) | 11.77N |
| Chiều rộng thân | 40mm |
| Chiều sâu thân | 16mm |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Kiểu hiển thị | Không |
| Phương pháp kết nối | Giắc cắm |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển | 1.8mm |
| Khoảng cách vượt quá giới hạn | 3mm |
| Thông số tính năng | Standard |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -10…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Khối lượng tương đối | 120g |
| Chiều rộng tổng thể | 40mm |
| Chiều cao tổng thể | 85.5mm |
| Chiều sâu tổng thể | 16mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CSA, UL |
Kích thước D4CC-3002

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















