Thông số kỹ thuật D4C-6332
| Thông số | Chi tiết |
| Loại tác động | Roller Plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT (Single Pole Double Throw) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra | 0.1A at 30VDC |
| Lực tác động tối đa | 17.65N |
| Chiều rộng thân | 34mm |
| Chiều sâu thân | 16mm |
| Loại công tắc | Loại thẳng đứng |
| Kiểu hiển thị | Không |
| Phương pháp kết nối | Dây liền (kết nối với cáp) |
| Vật liệu thân vỏ | Thép không gỉ |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 1.8mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 3mm |
| Thông số tính năng | Plunger được niêm phong (Sealed) |
| Môi trường làm việc | Chống nước, chống dầu |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C đến 70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35% đến 95% |
| Khối lượng tương đối | 540g |
| Chiều rộng tổng thể | 34mm |
| Chiều cao tổng thể | 73.6mm |
| Chiều sâu tổng thể | 16mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 (Chống bụi, chống nước) |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, CSA, TÜV, UL |
Kích thước D4C-6332

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















