Thông số kỹ thuật D4C-6331
| Thông số | Chi tiết |
| Kiểu tác động | Pin plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT (Single Pole Double Throw) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra | 0.1A at 30VDC |
| Lực tác động (tối đa) | 17.65N |
| Chiều rộng thân | 34mm |
| Chiều sâu thân | 16mm |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Hướng tác động | Axial direction |
| Kiểu hiển thị | LED |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Vật liệu thân vỏ | Stainless steel |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển | 1.8mm |
| Khoảng cách vượt giới hạn | 3mm |
| Tính năng | Sealed plunger |
| Môi trường làm việc | Chống nước, Chống dầu |
| Nhiệt độ môi trường | -10…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Khối lượng | 540g |
| Kích thước tổng thể (Rộng x Cao x Sâu) | 34mm x 64.2mm x 16mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, CSA, TÜV, UL |
Kích thước D4C-6331

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















