Thông số kỹ thuật D4C-4524
| Thông số | Chi tiết |
| Kiểu tác động | Đòn bẩy con lăn (Roller lever) |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 0.1A tại 125VAC, 0.1A tại 30VDC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 5.69N |
| Chiều rộng thân | 34mm |
| Chiều sâu thân | 16mm |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Chiều dài cần gạt | 38mm |
| Hướng tác động | Xoay chiều kim đồng hồ và ngược chiều |
| Kiểu hiển thị | Không có |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Vật liệu thân vỏ | Thép không gỉ |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 10° |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 50° |
| Thông số tính năng | Độ nhạy cao (High-sensitivity) |
| Môi trường làm việc | Chống nước, Chống dầu |
| Nhiệt độ môi trường | -10…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Khối lượng | 540g |
| Chiều rộng tổng thể | 34mm |
| Chiều cao tổng thể | 102.7mm |
| Chiều sâu tổng thể | 16mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, CSA, TÜV, UL |
Kích thước D4C-4524

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















