Thông số kỹ thuật D4C-2329-P
| Thông số | Giá trị |
| Kiểu tác động | Adjustable rod lever |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT (Mở một tiếp điểm, đóng một tiếp điểm) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 5A at 125VAC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 5.69N |
| Chiều rộng thân | 34mm |
| Chiều sâu thân | 16mm |
| Loại | Công tắc loại nằm ngang |
| Chiều dài cần gạt | 140mm |
| Hướng tác động | Theo chiều kim đồng hồ, Ngược chiều kim đồng hồ |
| Kiểu hiển thị | Không có |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Vật liệu thân vỏ | Thép không gỉ |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 25° |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 40° |
| Thông số tính năng | Tiêu chuẩn |
| Môi trường làm việc | Chống nước, chống dầu |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C đến 70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35% đến 95% |
| Khối lượng tương đối | 540g |
| Chiều rộng tổng thể | 34mm |
| Chiều cao tổng thể | 161mm |
| Chiều sâu tổng thể | 16mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 (Chống nước, chống bụi) |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, CSA, TÜV, UL |
Kích thước D4C-2329-P

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















