Thông số kỹ thuật D4C-1831
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu tác động | Pin plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 4A at 30VDC, 5A at 250VAC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 17.65N |
| Chiều rộng thân | 34mm |
| Chiều sâu thân | 16mm |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | Cable model: XS2F-A421-D90-F, Cable model: XS2F-A421-G90-F, Cable model: XS2F-D421-D80-F, Cable model: XS2F-D421-G80-F, Head (with actuator): D4C-0031[…] |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Hướng tác động | Axial direction |
| Kiểu hiển thị | No |
| Vật liệu thân vỏ | Stainless steel |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 1.8mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 3mm |
| Thông số tính năng | Pít-tông kín |
| Nhiệt độ môi trường | -10…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Chiều rộng tổng thể | 34mm |
| Chiều cao tổng thể | 64.2mm |
| Chiều sâu tổng thể | 16mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, CSA, TÜV, UL |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















