Thông số kỹ thuật D4C-1703
| Thông số | Giá trị |
| Kiểu tác động | Cross-roller plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT |
| Công suất tiếp điểm | 4A tại 30VDC, 5A tại 250VAC |
| Lực tác động tối đa | 11.77N |
| Chiều rộng thân | 34mm |
| Chiều sâu thân | 16mm |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Vật liệu thân vỏ | Stainless steel |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển | 1.8mm |
| Khoảng cách vượt quá giới hạn | 3mm |
| Thông số tính năng | Standard |
| Môi trường làm việc | Chống nước, Chống dầu |
| Nhiệt độ môi trường | -10…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Khối lượng | 540g |
| Chiều rộng tổng thể | 34mm |
| Chiều cao tổng thể | 67mm |
| Chiều sâu tổng thể | 16mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, CSA, TÜV, UL |
Kích thước D4C-1703

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















