Thông số kỹ thuật D3V-11-3A4
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu tác động | Pin plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPST (1NO) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 11A at 250VAC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 1.23N |
| Chiều rộng thân | 27.8mm |
| Chiều cao thân | 15.9mm |
| Chiều sâu thân | 10.3mm |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Công tắc vi mô |
| Hướng tác động | Axial direction |
| Kiểu hiển thị | No |
| Phương pháp kết nối | Chân hàn loại to |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 1.2mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 1mm |
| Thông số tính năng | Tiêu chuẩn |
| Môi trường làm việc | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -25…105°C |
| Độ ẩm môi trường | 85% max. |
| Khối lượng tương đối | 6.2g |
| Chiều rộng tổng thể | 37.8mm |
| Chiều cao tổng thể | 21.5mm |
| Chiều sâu tổng thể | 10.3mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Tiêu chuẩn | CSA, IEC, UL, VDE |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















