Thông số kỹ thuật D2VW-5L2A-1M-20
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu tác động | Hinge roller lever |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 5A at 250VAC, 5A at 30VDC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 2.25N |
| Chiều rộng thân | 33mm |
| Chiều cao thân | 15.9mm |
| Chiều sâu thân | 10.3mm |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Loại | Công tắc vi mô |
| Chiều dài cần gạt | 15.1mm |
| Kiểu hiển thị | No |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 1.6mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 0.8mm |
| Thông số tính năng | Pít-tông kín |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -40…85°C |
| Độ ẩm môi trường | 95% max. |
| Chiều rộng tổng thể | 33mm |
| Chiều sâu tổng thể | 10.3mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CSA, RoHS, UL, VDE |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















