Thông số kỹ thuật CX-412B-C05
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | CX-412B-C05 |
| Mã số sản phẩm | CX-412B-C05 |
| Tuân thủ quy định | Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS |
| Phạm vi cảm biến | 15m 49.213ft |
| Cảm biến đối tượng | Vật thể mờ đục có đường kính Ø12 mm Ø0,472 in hoặc lớn hơn (Lưu ý) Nếu lắp mặt nạ khe (tùy chọn), có thể phát hiện vật thể có đường kính Ø0,5 mm Ø 0,020 in (khi sử dụng mặt nạ khe tròn). |
| Độ trễ | – |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | 0,5 mm 0,020 in hoặc ít hơn |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | Bộ phát: 20 mA hoặc ít hơn Bộ thu: 10 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor NPN cực thu hở – Dòng điện chìm tối đa: 100 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và 0 V) - Điện áp dư: 2 V trở xuống (ở dòng điện chìm 100 mA), 1 V trở xuống (ở dòng điện chìm 16 mA) |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Hợp nhất |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng lên khi đầu ra BẬT) (tích hợp trên bộ thu cho loại chùm tia xuyên qua) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED xanh (sáng lên khi nhận được ánh sáng ổn định hoặc trong điều kiện bóng tối ổn định) (tích hợp trên bộ thu cho loại chùm tia xuyên qua) |
| Chỉ số sức mạnh | Đèn LED xanh (sáng lên khi bật nguồn) (tích hợp trên bộ phát) |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | – |
| Chức năng ngăn ngừa nhiễu tự động | – |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | – 25 đến +55℃ -13 đến +131℃ ℉ (Không được ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70℃ -22 đến +158℃ ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, 1,5 mm 0,059 ở biên độ kép (tối đa 10 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Phần tử phát xạ (điều chế) | Đèn LED hồng ngoại |
| Phần tử phát xạ (điều chế): Bước sóng phát xạ đỉnh | 870 nm 0,034 triệu |
| Vật liệu | Vỏ: PBT (polybutylene terephthalate) Ống kính: acrylic Nắp chỉ báo: acrylic |
| Cáp | Cáp cabtyre 0,2 mm 2 3 lõi (bộ phát: 2 lõi), dài 0,5 m 1,640 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa 100 m 328.084 ft bằng cáp 0,3 mm2 trở lên (cả bộ phát và bộ thu). |
Kích thước CX-412B-C05

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















