Thông số kỹ thuật CVC-DNB-3010-L
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | CVC-DNB-3010-L |
| Tên sản phẩm | Cáp I/O CVC-DNB-3010-L AUTONICS |
| Nguồn cấp | 24VDC @(=) |
| Dòng định mức | Max. 2A |
| Điện trở dây dẫn | Max. 60.12Ω/km (AWG22) |
| Điện trở cách điện | ≥ 1,000 MΩ (500 VDC@(=) megger) |
| Lực kéo cáp | 10kgf(100N) |
| Mô-men xoắn lắp đặt | 4.0~6.1kgf.cm(0.4~0.6N.m) |
| Độ bền điện môi | 2000VAC 50/60Hz (for 1 phút.) |
| Rung động | Biên độ 1,0mm ở tần số từ 10 đến 55Hztheo mỗi hướng X, Y, Z trong 1 giờ |
| Va chạm | 500m / s² (khoảng 50G) theo từng hướng X, Y, Z trong 3 lần |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 60.1g (Xấp xỉ 55g) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















