Thông số kỹ thuật CV-751
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu | Bộ điều khiển CV-751 |
| Số lượng camera kết nối | 1 |
| Loại camera tương thích | CV-H500/H500M/2000/S300/X300 Series |
| Chức năng xử lý ảnh | Tìm kiếm mẫu, đo lường, đếm, nhận dạng ký tự (OCR/OCV), so sánh hình ảnh |
| Số lượng chương trình | 16 |
| Bộ nhớ hình ảnh | 256 hình ảnh |
| Màn hình | Màn hình LCD màu TFT 7.5 inch |
| Độ phân giải màn hình | 640 x 480 pixel (VGA) |
| Ngôn ngữ hiển thị | Nhật, Anh, Đức, Trung, Hàn, Ý, Pháp, Tây Ban Nha |
| Ngõ vào | 8 ngõ vào (cách ly quang) |
| Ngõ ra | 8 ngõ ra (cách ly quang, NPN/PNP có thể lựa chọn) |
| Ngõ ra tương tự | Không |
| Giao tiếp | Ethernet (100BASE-TX/10BASE-T), RS-232C |
| Chức năng Ethernet | TCP/IP, EtherNet/IP |
| Nguồn cấp | 24 VDC ±10% |
| Công suất tiêu thụ | 70 W (tối đa) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | 0 đến +45 °C |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 % RH (không ngưng tụ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 230 x 160 x 85 mm |
| Khối lượng | Khoảng 2.3 kg |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















