Thông số kỹ thuật CUP-18R-8NA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Hanyoung |
| Kích thước | 18mm |
| Khoảng cách phát hiện | 8mm |
| Ngõ ra | NO, NPN |
| Điện áp ngõ vào | 12V,24V |
| Series | Hanyoung CUP |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HANYOUNG. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















