Thông số kỹ thuật CP1W-CIF11
| Danh mục | Chi tiết |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Module truyền thông RS-422/485 |
| Phương thức giao tiếp | RS-422/485 |
| Giao tiếp vật lý | Screw terminals |
| Số cổng giao tiếp | 1 |
| Khoảng cách truyền thông | 50m |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Thiết bị tương thích | CPU: CP series |
| Nguồn cấp | Sử dụng nguồn điện từ PLC |
| Điện áp hoạt động | 5V DC |
| Tốc độ truyền dữ liệu | 300 bps đến 115.2 kbps |
| Cấu hình kết nối | Hỗ trợ cấu hình kết nối đa điểm |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 đến 55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10 đến 90% RH (không ngưng tụ) |
Kích thước CP1W-CIF11

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















