Thông số kỹ thuật CP1W-20EDT
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | CP1W-20EDT |
| Loại module | I/O Unit (Đầu vào và đầu ra) |
| Số lượng đầu vào | 8 đầu vào (Digital Input) |
| Số lượng đầu ra | 12 đầu ra (Digital Output) |
| Loại đầu vào | Transistor (NPN hoặc PNP) |
| Loại đầu ra | Transistor (NPN hoặc PNP) |
| Điện áp đầu vào định mức | 24 VDC |
| Điện áp đầu ra định mức | 24 VDC |
| Dòng điện đầu vào tối đa | 8 mA/đầu vào |
| Dòng điện đầu ra tối đa | 0.5 A/đầu ra (Tổng cộng 4 A cho mỗi common) |
| Thời gian đáp ứng | Tắt: 2 µs, Bật: 0.2 ms |
| Cách ly | Cách ly quang giữa ngõ vào/ra và bên trong |
| Tiêu thụ điện năng | 7.2 W hoặc ít hơn (ở điện áp cung cấp 5 VDC) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% đến 90% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 75°C |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 200 g |
| Phương pháp kết nối | Đấu nối terminal |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | UL, cUL, CE, NK |
| Dòng rò | < 0.1 mA tại 24 VDC |
Kích thước CP1W-20EDT

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















