Thông số kỹ thuật BYD-50DDT
| Tên sản phẩm | Cảm biến quang BYD-50DDT |
| Nhà sản xuất | Autonics |
| Khoảng cách phát hiện | 50 ± 10 mm |
| Vật thể phát hiện chuẩn | Vật mờ đục 1.7 x 1.7 mm |
| Nguồn cấp | 10-30 VDC |
| Phương thức phát hiện | Loại tia sáng hội tụ |
| Đầu ra | NPN hở cực thu để làm việc |
| Dòng điện tải | 100mA trở xuống |
| Tần số đáp ứng | 1 kHz trở xuống |
| Đèn báo | Đèn LED hoạt động (màu đỏ) |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu vỏ | Nhựa PBT |
| Trọng lượng | Khoảng 12 g |
| Phương thức kết nối | Dây cáp |
| Độ dài dây cáp | 2 mét |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến +55°C (không đóng băng) |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 85% RH (không ngưng tụ) |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















