Thông số kỹ thuật BY500-TDT1,2
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | BY500-TDT1,2 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến quang điện BY500-TDT1,2 BY Series AUTONICS |
| Loại phát hiện | Loại thu phát (loại tiêu chuẩn) |
| Khoảng cách phát hiện | Vật liệu đục min. Ø5mm |
| Thời gian đáp ứng | Max. 1ms |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (940nm) |
| Chế độ hoạt động | Dark ON |
| Trọng lượng | ≈ 150 g (≈ 200 g) |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Bộ phát/Bộ thu: Max. 30mA |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Max. 11,000lx,Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 60℃, bảo quản: -25 đến 70℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø4, 2m) |
| Chất liệu | Vỏ: PC, bộ phận cảm biến: PC, giá đỡ: SPCC, bu lông: SCM, đai ốc: SCM |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















