Thông số kỹ thuật BTS30-LDTL
| Loại phát hiện | Loại phản xạ hội tụ |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 5 đến 30mm |
| Khoảng cách phát hiện | Vật liệu mờ, đục (đối tượng phát hiện tối thiểu: Ø0.15mm) |
| Nguồn sáng | LED đỏ(650nm) |
| Thời gian đáp ứng | Max. 1ms |
| Nguồn cấp | 12-24VDC |
| Dòng tiêu thụ | Max. 20mA |
| Chế độ hoạt động | Light ON |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø2.5, 2m) |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Tối đa. 10.000lx, Ánh sáng đèn huỳnh quang: Max. 3000lx (ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -20 đến 55℃, bảo quản: -30 đến 70℃ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Độ trễ | Max. 5% khoảng cách phát hiện tối đa |
| Chất liệu | Vỏ: Polybutylene terephthalate, phần phát hiện: Polymethyl methacrylate, giá đỡ: thép không gỉ 304, bu-lông thép không gỉ (SWCH10A) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 45g(Xấp xỉ 25g) |
Kích thước BTS30-LDTL

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















