Thông số kỹ thuật BTF30-DDTL-P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát chung |
| Khoảng cách phát hiện | 5…30mm |
| Loại đầu ra | PNP |
| Chế độ hoạt động | Light ON |
| Phụ kiện đi kèm | Gá đỡ, Bu lông |
| Phụ kiện mua rời | Không |
| Loại | Cảm biến quang tiêu chuẩn (tích hợp bộ khuếch đại) |
| Hình dáng | Hình chữ nhật |
| Nguyên lý phát hiện | Phản xạ khuếch tán |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục, Vật trong mờ |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D0.2mm |
| Nguồn sáng | LED đỏ |
| Cài đặt độ nhạy | Không |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp gá, Lắp bề mặt |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx, Ánh sáng mặt trời: tối đa 10.000 lx |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -25…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 25g |
| Chiều rộng tổng thể | 13mm |
| Chiều cao tổng thể | 24mm |
| Chiều sâu tổng thể | 4.6mm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CE |
Kích thước BTF30-DDTL-P

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















