Thông số kỹ thuật BS5-P1ML
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Lực tác động cho phép | ≤3N |
| Vị trí dừng | 5mm |
| Vị trí chuyển đổi ngõ ra | 4mm |
| Vị trí giới hạn hoạt động | ≤0mm |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Không |
| Loại | Cảm biến quang loại nút nhấn |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Loại đầu ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | Light ON |
| Ngõ vào mở rộng | NPN |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện, Bảo vệ ngắn mạch đầu ra |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 1m |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -20…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 30g |
| Chiều rộng tổng thể | 20mm |
| Chiều cao tổng thể | 14.1mm |
| Chiều sâu tổng thể | 25mm |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
Kích thước BS5-P1ML

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















